°o.O ชุมชนคนกาญจนาฯ ชัยภูมิ O.o°
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

°o.O ชุมชนคนกาญจนาฯ ชัยภูมิ O.o°

·!¦[· สมัครใหม่หมดเลยนะครับ สำหรับคนที่เคยสมัครบอร์ดอันเก่า ·]¦!·

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2

Go down 
4 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
solki_t
Admin
Admin
solki_t

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 62
ความสนใจ : แฟนผมเองครับ

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2   ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Icon_minitime08/05/07, 06:35 pm

เปงโครงการที่พี่โต้ง กับไอ้แม็ค เพื่อนผม มันคิดจะทำกัน โรงเรียนนี้อยู่ที่ แก้งสนามนาง
ไปดูโรงเรียนกันก่อน สงการต์ ดูเอาครับ ว่าโรงเรียนนี้น่าสงสารจิงๆๆๆ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
solki_t
Admin
Admin
solki_t

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 62

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2   ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Icon_minitime08/05/07, 06:49 pm

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 1178624604_0.17987400

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 1178624609_0.14477700

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 1178624614_0.15684000

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 1178624618_0.09085600

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 1178624623_0.33843500
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
solki_t
Admin
Admin
solki_t

Male

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2   ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Icon_minitime08/05/07, 06:59 pm

อาคารของโรงเรียนนี้ มีอาคารเดียว และกำลังสร้างอีกอาคาร
อาจารย์เค้าบอกว่า ถ้าอยากช่วยก็ขอเปง อุปกรณ์กีฬา หรือของบริจาคอื่นๆๆ
เรื่องเงินทอง ไม่ต้องก็ได้ ถ้าพี่ๆๆสนใจก็เชิญมาร่วมกันบริจาคได้นะครับ
Admin
• DraGoNs •
• DraGoNs •
Admin

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 56
ความสนใจ : ผู้หญิง(จริงๆ)
เกลียดมาก : ของมึนเมา

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2   ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Icon_minitime08/05/07, 07:05 pm

solki_t เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
อาคารของโรงเรียนนี้ มีอาคารเดียว และกำลังสร้างอีกอาคาร
อาจารย์เค้าบอกว่า ถ้าอยากช่วยก็ขอเปง อุปกรณ์กีฬา หรือของบริจาคอื่นๆๆ
เรื่องเงินทอง ไม่ต้องก็ได้ ถ้าพี่ๆๆสนใจก็เชิญมาร่วมกันบริจาคได้นะครับ

โอ้วดีจังมีโครงการยังงี้ด้วย ถ้ามีไรจะเอาไปช่วยอีกแรงครับ

Twisted Evil
http://kpgang.userboard.net
RobyDeL
• Moderator •
• Moderator •
RobyDeL

Female
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2   ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Icon_minitime08/05/07, 08:13 pm

จะดู ๆ นะ มีไรก็จะเอาไปช่วยจ้า pirat
skydragon
• พี่จูเนียร์ ปี 3 •
• พี่จูเนียร์ ปี 3 •
skydragon

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 83

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2   ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2 Icon_minitime17/05/07, 01:15 pm

สำหรับพี่ๆๆคนไหนต้องการร่วมบริจาคนะคับ...ไม่ว่าจาเปงเสื้อผ้า หนังสือ หรืออุปกรณ์อื่นๆๆเช่นตุ๊กตา...เชิญนะคับ..

ติดต่อผมได้ที่เบอร์ 087-2469197 นะคับ

โครงการเรามีขึ้นในวันที่ 9 มิถุนายน นะคับ

... ใครว่างจะไปร่วมเชิญนะคับ..

ภาพโครงการ จากพี่สู่น้อง ปี 2
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1