°o.O ชุมชนคนกาญจนาฯ ชัยภูมิ O.o°
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

°o.O ชุมชนคนกาญจนาฯ ชัยภูมิ O.o°

·!¦[· สมัครใหม่หมดเลยนะครับ สำหรับคนที่เคยสมัครบอร์ดอันเก่า ·]¦!·

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

มันมาจากใต้ทะเล

Go down 
5 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
toro
• น้อง ปี1หน้าใส •
toro

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29
ความสนใจ : ทุกๆอย่างที่เกี่ยวกับเธอ
เกลียดมาก : โกดเด่วก้อรุเอง

มันมาจากใต้ทะเล Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime17/05/07, 10:51 am

> >เรื่องเนี้ยะ เริ่มต้นด้วยร้าย แต่ลงท้ายด้วยรักนะจ๊ะ.
> >
> >1. Good night คนดี ขอให้นอนหลับฝันดี คืนนี้จะไปเข้าฝัน
> >
> >2. พี่ไปส่งมั้ย น้องต้องเดินอีกไกลนะ กว่าจะพ้นใจพี่
> >
> >3. เรื่องเนี้ยะ เริ่มต้นด้วยร้าย แต่ลงท้ายด้วยรักนะจ๊ะ
> >
> >4. ไข่พะโล้หนะ สีดำ แต่คนทำอะ หัวใจสีชมพู
> >
> >5. ติดกาแฟ เลิกได้ ติดบุหรี่ เลิกได้ แต่ติดใจเธอ เลิกไม่ได้จริงๆ
> >
> >6. มีใจแค่1ดวง ครึ่งแรกบอกว่า คิดถึง อีกครึ่งหนึ่ง บอกว่า รัก
> >
> >7. ที่หายหน้าไป ไม่ใช่ไม่รัก แต่หมอให้พัก ลดน้ำตาล ในหัวใจจ๊ะ
> >
> >8. ฉันเกิดมา อาภัพ ต้องอยู่แบบ หลบๆ ซ่อนๆ ก็ซ่อนในหัวใจเธองัย
> >
> >9. หัวใจไม่ว่าง เหมือนเดิม เพราะมีเธอ มาเพิ่มเติม ในใจ
> >
> >10. อยากรู้มั้ย ฉันรักใคร ส่องกระจกสิ จะได้คำตอบ
> >
> >11. ยังตัดสินใจไม่ได้ใช่ไหม เอางี้โยนหัวก้อยกัน ถ้าออกหัว
> >เธอมาเป็นแฟนฉัน ถ้าออกก้อย ฉันจะยอมเป็นแฟนเธอ
> >
> >12. ไม่ได้คิดถึงเธอทุกนาที แต่คิดถึงเธอตลอดที่มีลมหายใจ
> >
> >13. ถ้าพรุ่งนี้ผมตายไปก็คงไม่แปลก เพราะชีวิตผมที่เกิดมา
> >มีหน้าที่เพียงแค่มาพบคุณในวันนี้เท่านั้นเอง
> >
> >14. ผมมันคนใจแคบ ในนั้นเลยมีที่ว่างพอสำหรับคุณเพียงคนเดียว
> >
> >15. ผมมันเป็นคนไม่มีหัวใจ ก็เพราะหัวใจของผมนั้นดันไปอยู่ที่คุณ
> >
> >16. ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ แต่ในทุก ๆ หัวใจก็มีแต่เธอ
> >
> >17. โทรศัพท์มือถือยิ่งโทรยิ่งกินเงิน แต่โทรหาคุณยิ่งโทรยิ่งกินใจ
> >
> >18. ช่วยกดลิฟท์ให้หน่อยครับ? ผมจะไป....ชั้น..รักเธอ
> >
> >19. คุณได้ยินเสียงอะไรมั๊ยครับ....เสียงหัวใจผมมันบอกว่ารักเธอ
> >
> >20. ผมชักอึดอัดแล้วสิ ก็คุณเล่นเข้ามาเบียดอยู่ในใจผมตลอดเวลาเลย
> >
> >21. เดินดีๆ นะครับ...ระวังจะสะดุดรักผม
> >
> >22. ตั้งแต่ผมได้รู้จักกับคุณ ทำให้ผมได้เจออะไรบางอย่าง เจอละไม
> >ใจละเมอ
> >
> >23. ตลอดชีวิตที่ผ่านมาของผม.... คุณไปอยู่ไหนมาครับ?
> >
> >24. ผมยอมอายุสั้นลงไป 1 ปี... แลกกับการคุยกับคุณ 1 นาที
> >
> >25. รู้ตัวไหม ว่าคุณคือผู้หญิงคนแรก ที่เห็นแล้วผมนึกอยากปลูกต้นรัก
> >
> >26. คุณทำให้ขาผมแพลง เพราะตกหลุมรักคุณไม่เป็นท่า
> >
> >27. ไม่สบายไป x-ray หัวใจมา หมอบอกว่าข้างในหัวใจมีแต่เธอ
> >
> >28. โทษครับ กี่โมงแล้วครับ วันเวลาของผม มันหยุดไปหมดเมื่อพบคุณ
> >
> >29. คุณท่าทางจะมีโชคนะ ผมเป็นหมอดู ดูดวงจากเบอร์โทรศัพท์
> >บอกเบอร์มาสิครับผมจะทายให้
> >
> >30. ผมคงต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายซะแล้ว
> >เพราะความรักของคุณมันทำให้ผมตาบอด
> >31. ถ้าเธอเป็นโคลน ฉันจะยอมเป็นควาย จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป...
> >
> >32. เวลาเห็นหน้าคุณทีไร ผมมักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ...ชักใจอ่อน
> >
> >.... สุดท้าย อ่านกันจบก้อต้องเล่นมุขนี้เลย .. “น้ำเน่า” ...
> >ถึงน้ำจะเน่า ... ก็ยังเห็นเงาจันทร์ นะคร้าบบบบบ

ปล.มันมาจากใต้ทะเล (มุก => มุข)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://torogiosrider.spaces.live.com
solki_t
Admin
Admin
solki_t

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 62
ความสนใจ : แฟนผมเองครับ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime17/05/07, 01:09 pm

เสี่ยวแดกมาก เสี่ยวแดกจริงๆๆ แต่ละมุขคนเขียนคงบ้านอยู่ใกล้คลองแสนแสบ (น้ำเน่า มาก)
No No clown clownMad Mad
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
skydragon
• พี่จูเนียร์ ปี 3 •
skydragon

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 83

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime17/05/07, 01:58 pm

ครายเอาไปจีบสาว..มีหวัง...แห้วล้วนๆๆๆๆ
solki_t
Admin
Admin
solki_t

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 62

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime17/05/07, 02:04 pm

skydragon เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ครายเอาไปจีบสาว..มีหวัง...แห้วล้วนๆๆๆๆ

แห้วล้วนๆๆๆไม่มีน้ำเชื่อม มีแต่แห้ว Neutral Neutral
palmmy
• น้องใหม่กาญจนาฯ •
• น้องใหม่กาญจนาฯ •

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime17/05/07, 02:20 pm

Sad แห้ว
toro
toro

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29
ความสนใจ : ทุกๆอย่างที่เกี่ยวกับเธอ
เกลียดมาก : โกดเด่วก้อรุเอง

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime18/05/07, 05:55 pm

ถ้าคิดจะจีบจะกลัว แห้วทำไม กลัวก้อไม่ได้สิ เล่นไปเถอะ อย่าน้อยก้อยังได้หัวเราะล่ะว้า....
Exclamation
http://torogiosrider.spaces.live.com
Admin
• DraGoNs •
• DraGoNs •
Admin

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 56
ความสนใจ : ผู้หญิง(จริงๆ)
เกลียดมาก : ของมึนเมา

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime21/05/07, 07:07 pm

toro เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ถ้าคิดจะจีบจะกลัว แห้วทำไม กลัวก้อไม่ได้สิ เล่นไปเถอะ อย่าน้อยก้อยังได้หัวเราะล่ะว้า....
Exclamation

ตอบได้ดี เหอะๆๆ Smile
http://kpgang.userboard.net
skydragon
skydragon

Male
เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 83

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime23/05/07, 02:28 pm

toro เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
Exclamation

กลัวอย่างอื่นที่ไม่ใช่หัวเราะดิพี่ต่อ

Mad Mad Mad
solki_t
Admin
Admin
solki_t

Male

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime23/05/07, 03:56 pm

skydragon เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
Exclamation

กลัวอย่างอื่นที่ไม่ใช่หัวเราะดิพี่ต่อ

Mad Mad Mad

ช่ายๆๆอาจจะโดนด่าว่า มึงหยุดตลกซักนาทีได้ไหม ถ้าผู้หญิงคนนั้นเปง เมน อ่ะ
Idea Idea Idea
skydragon
skydragon

Male

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มันมาจากใต้ทะเล   มันมาจากใต้ทะเล Icon_minitime26/05/07, 07:56 pm

solki_t เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
Exclamation

Mad Mad Mad

ช่ายๆๆอาจจะโดนด่าว่า มึงหยุดตลกซักนาทีได้ไหม ถ้าผู้หญิงคนนั้นเปง เมน อ่ะ
Idea Idea Idea

นานนะเมิง ๆ หนึ่งนาทีอ่ะ

มันมาจากใต้ทะเล
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1